เราได้ปล่อยสินค้าแฟชั่นเซตมังกรเพิ่มเติมค่ะ และวันนี้ก็คือเอฟเฟควาร์ป Dragon ค่ะ ซึ่งเอฟเฟควาร์ปนี้จะเรียกมังกรออกมาเปิดประตูวาร์ปค่ะ ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง และจับจองเป็นเจ้าของได้โดย คลิกที่นี่ นะคะ

ถ้าคุณต้องการแต่งเซตมังกรครบทุกชิ้นเราขอแนะนำ Dragon Armour Set และสินค้าใหม่ Dragon Cloak ปิดท้ายด้วย Dragon Shield ค่ะ และถ้าตัวละครของคุณใช้อาวุธสองมือแล้วล่ะก็คุณสามารถเปลี่ยนรูปร่างของอาวุธเป็น Dragon Spear ได้ด้วยนะคะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม