เราได้จัดมหกรรมลดราคาอาวุธและโล่มากมายในสุดสัปดาห์ที่จะถึงนี้ค่ะ! และเรายังนำกล่องปริศนาปริศนา Sin and Innocence กลับมาขายเป็นเวลาจำกัดด้วยค่ะ นี่คือโอกาสที่คุณจะได้สินค้าแฟชั่นชุด Sin and Innocence ที่เลื่องลือในราคาเพียงชิ้นละ 30 แต้มเท่านั้นค่ะ! และสัปดาห์นี้ก็เป็นสัปดาห์สุดท้ายที่เปิดให้ส่งผลงานเข้าประกวด Craft Competition แล้วนะคะ!

มหกรรมลดราคาอาวุธและโล่!

สุดสัปดาห์นี้เราได้ลดราคาสินค้าแฟชั่นประเภทอาวุธและโล่เกือบทั้งหมดในร้านค้าเลยค่ะ ซึ่งมีสินค้าร่วมรายการจำนวนมากค่ะ คุณสามารถดูรายการสินค้าที่ลดราคาได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

การลดราคาครั้งนี้เริ่มต้น ณ บัดนี้ และจะจบลงที่ วันอังคารที่ 16 ตุลาคม 2018 เวลา 0:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ) ค่ะ หรือก็คือ วันอังคารที่ 16 ตุลาคม เวลา 5 โมงเย็น (เวลานิวซีแลนด์) ค่ะ

กล่องปริศนา Sin and Innocence

และในระหว่างที่จัดการลดราคาครั้งนี้ เรายังนำกล่องปริศนา Sin and Innocence กลับมาด้วยค่ะ! กล่องชนิดนี้เป็นกล่องที่ได้รับความนิยมสูงสุดแล้วค่ะ เราตื่นเต้นที่จะได้นำมันกลับมาขายอีกครั้งเป็นเวลาจำกัดค่ะ! ถ้าคุณอยากรู้ระดับความหายากของของแต่ละชิ้นในกล่องคุณสามารถดูได้ ในโพสต์ประกาศ นี้นะคะ หรือดูวิดีโอด้านล่างเพื่อดูสินค้าที่มีในกล่องก็ได้ค่ะ

งานประกวด Craft Competition

งานประกวด Craft Competition จะจบลงในสุดสัปดาห์นี้แล้วนะคะ นั่นหมายความว่านี่คือโอกาสสุดท้ายที่คุณจะสามารถส่งผลงานเข้าประกวดค่ะ งานประกวดจะจบลงเวลาเที่ยงคืนของวันอังคารที่จะถึงนี้ (เวลานิวซีแลนด์) และเราจะประกาศผู้ชนะในวันถัดไปค่ะ มีของรางวัลเด็ดๆ มากมาย และมีผลงานจากผู้มีพรสวรรค์ถูกส่งเข้ามาเต็มไปหมดเลยค่ะ เราหวังว่าจะได้เห็นผลงานของคุณนะคะ! สำหรับผู้ที่สนใจรายละเอียดสามารถอ่านเพิ่มเติมได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

เราหวังว่าคุณจะมีสุดสัปดาห์ที่ยอดเยี่ยมนะคะ! ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม