เราได้เข้ามาถึงครึ่งทางของ Path of Exile: Delve แล้วนะคะเราเลยอยากจะมาบอกทุกคนให้รู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นหลังจากนี้จนกว่าภาคต่อไปจะมาค่ะ!

สัปดาห์ที่แล้วเราได้ปล่อย Patch 3.4.3e ซึ่งมีการแก้บัคบางจุดและปรับปรุง Delve เล็กน้อยค่ะ เราอาจจะมีการแก้บัคอีกเล็กน้อยนะคะ แต่ส่วนที่เราอยากจะแก้ในตัวเกมหลักที่เราตั้งใจไว้ได้ถูกปล่อยออกมาหมดแล้วค่ะ

ตอนนี้ทีมพัฒนากำลังโฟกัสไปที่แพท 3.5.0 ที่จะปล่อยในสัปดาห์แรกของเดือนธันวาคมค่ะ นั่นหมายความว่าเราจะประกาศข้อมูลเต็มของแพทใหม่ก่อนการเปิดสามสัปดาห์ หรือก็คือประมาณวันที่ 9 พฤศจิกายน ค่ะ ลีกใหม่นี้จะใหญ่กว่า Bestiary, Incursion หรือ Delve อีกนะคะ

รอบนี้เราจะไม่จัดกิจกรรม Flashback (หรือประเภทเดียวกัน) ในเดือนสุดท้ายของลีกนะคะ จำนวนผู้เล่นในลีกยังสูงอยู่ และเนื่องจากธรรมชาติของเหมืองที่ไม่มีที่สิ้นสุด เราจึงอยากให้ผู้เล่นสามารถเล่นต่อไปได้โดยไม่ชั่งใจว่าจะเลือกเล่นลีกกิจกรรมดีไหมค่ะ

ถึงกระนั้น เราก็มีอะไรเล็กๆ ที่ไม่เกี่ยวกับลีกปัจจุบันและลีกหน้าที่กำลังพัฒนาอยู่ ซึ่งเราอาจจะเปิดเผยได้เร็วๆ นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม