เดือนนี้เดือนตุลาคม นั่นหมายความว่า มันถึงเวลาหลอนๆ สำหรับวันฮาโลวีนแล้วค่ะ! เขาปีศาจ เลือดออกตา และ ผ้าคุมใยแมงมุม ได้กลับเข้ามาขายอีกครั้งทั้งเดือนนี้เพื่อที่เราจะได้ฉลองงานอย่างมีสไตล์ เข้าไปเลือกดูได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

สินค้าแฟชั่นเหล่านี้จะอยู่ถึงวันที่ 5 พฤศจิกายน เวลา 5 โมงเย็นค่ะ (เวลานิวซีแลนด์) เพราะฉนั้นถ้าถูกใจชิ้นไหนให้รีบจับจองเลยค่ะ!

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ! สุขสันต์วันฮาโลวีนนะคะทุกคน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม