แมงมุมติดหลังที่น่ากลัวนี้คือสินค้าแฟชั่นใหม่ที่เราเพิ่มเข้ามาขายเฉพาะช่วงฮาโลวีนนี้ค่ะ! มันถูกตกแต่งด้วยขาแมงมุมน่ากลัวยุบยับและใยแมงมุมที่ห้อยศพของสัตว์ไว้เต็มไปหมดเลยค่ะ ยี้! คลิกเพื่อดูวิดีโอตัวอย่าง หรือไปที่หัวข้อ ของใหม่ล่าสุด เพื่อซื้อไว้ก่อนหมดเขตวันที่ 6 พฤศจิกายน (เวลานิวซีแลนด์) นะคะ!

เช่นกันกับสินค้าฮาโลวีนอื่นๆ ของเรานะคะ แมงมุมเกาะหลังนี้จะอยู่ในร้านค้าแค่ช่วงฮาโลวีนเท่านั้น

ถ้าคุณอยากแต่งให้น่ากลัวสุดๆ เราขอแนะนำสินค้าที่เข้ากันอย่างเช่น Executioner Armour Pack Stag Hood Helmet และสินค้าลิมิตเต็ด Halloween Devil Horns ที่กำลังวางขายอยู่ในขณะนี้ค่ะ

และอย่าลืมสินค้าอื่นๆ ที่ขายแค่ช่วงนี้อย่าง เลือดออกตา และ ผ้าคุมใยแมงมุม นะคะ ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม