สัปดาห์ฮาโลวีนเราต่อเนื่องด้วยการปล่อยสัตว์เลี้ยง Gothic Horror Ghost Child - ผู้ติดตามที่จะคอยบินตามคุณขณะที่คุณนำพาความตายมาสู่แผ่นดินค่ะ และนอกจากนี้ยังมีสกินใบเลื่อยของสกิล Blade Vortex ที่จะมาเพิ่มเอฟเฟคการเชือดด้วยใบเลื่อยเหล็กร้อนๆ ที่ดูน่าเกรงขามค่ะ

สกินเหล่านี้จะวางขายถาวรไม่เหมือนกับสกินฮาโลวีนที่จะวางขายแค่ช่วงฮาโลวีนนี้อย่าง เลือดออกตา แมงมุมติดหลัง ผ้าคุมใยแมงมุม นะคะ เข้าไปเลือกดูได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม