เพื่อปิดฉากสัปดาห์แห่งฮาโลวีน เราขอนำเสนออะไรที่แปลกออกไปบ้างค่ะ หน้ากากผีสีขาวดำอันนี้เป็นหมวกแฟชั่นชิ้นแรกที่สามารถหมุนคอได้เหมือนคอหลุดเลยค่ะ - รับประกันว่าหลอนแน่นอน! ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง หรือไปที่หัวข้อ ของใหม่ล่าสุด เพื่อซื้อไว้ได้เลยค่ะ

หมวกผีนี้จะมีวางขายถึงวันที่ 6 พฤศจิกายน เวลา 5 โมงเย็น (เวลานิวซีแลนด์) เหมือนกับสินค้าฮาโลวีนอื่นๆ นะคะ ซึ่งก็มี เขาปีศาจ ตาเลือดออก แมงมุมติดหลัง และ ผ้าคลุมใยแมงมุม ที่จะมีวางขายแค่ช่วงฮาโลวีนนี้เท่านั้นค่ะ!

หน้ากากผีอันนี้จะเรียกเสียงกรี๊ดได้แน่นอนถ้าคุณใส่มันร่วมกับ Pitch Black Armour Set Tentacle Wings และ Ultimate Chaos Character Effect ค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ! สุขสันต์ฮาโลวีน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม