เราได้ทำการลดกระหน่ำคลักเก็บของทุกชนิดในวันหยุดนี้ค่ะ ทุกอย่างถูกลดราคาลงหมดนะคะ รวมไปถึง คลังชิ้นส่วน คลังแผนที่ คลังพรีเมียมยกชุด คลังสี่เท่า คลังเก็บเอสเซ้น คลังเก็บการ์ด คลังเก็บเคอเรนซี่ และ คลังกิลด์! คลิกที่นี่ เพื่อดูสินค้าที่ลดราคาทั้งหมดค่ะ

การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลงที่ วันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม 2018 เวลา 23:00 ค่ะ (เวลานี้เป็นเวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ! ขอให้มีความสุขกับสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม