เราทำการลดราคาสินค้าแฟชั่นชุดยกชุดที่มาจากจากกล่องปริศนา Apocalypse ค่ะ! ถ้าคุณวางแผนที่จะซื้อสกินใดๆ จากชุด Wasteland หรือ Automaton หรือ Apocalypse อยู่ล่ะก็ นี่คือโอกาสดีค่ะ!

การลดราคานี้จะสิ้นสุดลงที่ วันจันทร์ที่ 29 ตุลาคม 2018 เวลา 23:00 นะคะ (เวลาท้องถินจากเครื่องของคุณ) หรือก็คือ วันอังคารที่ 30 ตุลาคม เวลาบ่ายสองโมงตามเวลานิวซีแลนด์ค่ะ เลือกดูสกินที่ลดราคาทั้งหมดได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

อีกอย่างนึงค่ะ สินค้าแฟชั่นชุดฮาโลวีนจะหมดเขตวางขายในอีกไม่ถึงสองอาทิตย์นั่นคือวันที่ 6 พฤศจิกายนนี้แล้วนะคะ! นอกจากสินค้าเดิมจากปีที่แล้วอย่าง เลือดออกตา เขาปีศาจ และ ผ้าคลุมใยแมงมุม เราได้เพิ่มสินค้าใหม่อีกสองอย่างคือ แมงมุมติดหลัง และ หน้ากากผี ค่ะ เลือกชมเลือกซื้อได้ คลิกที่นี่ นะคะ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ! ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม