ยิ่งเข้าใกล้การประกาศแพท 3.5.0 เท่าไหร่ความตื่นเต้นก็ยิ่งมากขึ้นค่ะ! เรารอแทบไม่ไหวแล้วที่จะโชวสิ่งที่เรากำลังทำอยู่ค่ะ ในระหว่างนี้เราอยากแบ่งปันผลงานศิลป์จากแฟนๆ (มีลอยสักด้วย!) ให้ทุกคนได้รับชมค่ะ เราดีใจมากที่ได้เห็นว่า Path of Exile สร้างแรงบันดาลใจได้แค่ไหน ขอบคุณที่ส่งผลงานเข้ามาให้ดูนะคะ!

Make Cospri Great Again โดย NihilAluid

Tiny Arc Witch โดย Farandine

Chaos Orb Tattoo โดย cruelirony

Ranger โดย navhellfire666

The Great Rhoa โดย Iraxx

The Writhing Jar & Carnage Heart โดย Vantiel

ก่อนการประกาศ 3.5.0 เรามีข่าวดีจะประกาศ รอติดตามได้ในสองสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม