Rais Specter ข้ามากับกองทัพ

สปอยล์

Passive tree
Level 92

วีดีโอตัวอย่าง เคลียร์ T11

POE เล่นมานานหลายปี แล้ว คะ แต่ ไม่เคยเก่งเลย

ซอมบี้ถ้าย้อนไป 3 ลีกจากนี้ ก็บอกตามตรงเลยว่า เล่นห่วยอยู่นะคะ
แต่มาลีกที่แล้ว และ ลีกนี้ พึ่งหัดเล่น ก็เลยชอบเล่น ซอมบี้

ตอนหัดเล่นครั้งแรก เลือกสายธนู แต่ก็ตันเล่นไม่เป็น ต่อมาก็จับสาย ฟอสเบลด และก็มาชอบ Dual strike ทำ DPS ได้สูงสุดแค่ 180000 แต่เวลาสับแล้วมันดูเหมือนมีแต่ตัวเลขเท่านั้น มอนไม่ค่อยตาย เหมือนสับไม่โดน นั่นเป็นเพราะไม่เข้าใจ เรื่อง ความแม่นยำ ต่อมาก็เปลี่ยนเป็น Cyclone ขวานสิริ DPS ประทับใจ สกิลฆ่าได้รวดเร็ว แถมอึดถึก ด้วย แต่ก็ไม่ถึงขั้นชอบเท่ากับ สาย ระเบิด Arc

เอาเป็นว่า พึ่งชอบสายซอมบี้ก็ 2 ลีกเอง

ขอบคุณที่ ทนอ่าน คนบ่น **
แก้ไขล่าสุดโดย patranawin2014 เมื่อ 29 ต.ค. 2018 07:10:47
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 29 พ.ย. 2018 00:32:31
ทำอย่างไรโพสต์ได้เหมือนเว็บฝรั่ง จะโพสต์ พวกไอเท้ม พวกเจ็ม

สปอยล์

Level 92

แก้ไขล่าสุดโดย patranawin2014 เมื่อ 29 ต.ค. 2018 06:36:26
ชอบมากเลยครับ ผมกำลังปั้นสายสเปคเตอร์ ซอมบี้ สายที่คุณเล่นนี่เลย
แต่ปัญหาคือ การบิวด์ครับ ผมไม่รู้ว่าใส่เจมอะไรบ้าง ใช้สกิลอะไรบ้างตอนลุยกัน

ผมขอวิธีการบิวด์อย่างละเอียดหน่อยได้ไหมครับ ตอนนี้ลำบากมากครับ ตัวบางเกิน

ขอบคุณมากครับ

"
patranawin2014 เขียน:
สปอยล์

Level 92

วีดีโอตัวอย่าง เคลียร์ T11

POE เล่นมานานหลายปี แล้ว คะ แต่ ไม่เคยเก่งเลย

ซอมบี้ถ้าย้อนไป 3 ลีกจากนี้ ก็บอกตามตรงเลยว่า เล่นห่วยอยู่นะคะ
แต่มาลีกที่แล้ว และ ลีกนี้ พึ่งหัดเล่น ก็เลยชอบเล่น ซอมบี้

ตอนหัดเล่นครั้งแรก เลือกสายธนู แต่ก็ตันเล่นไม่เป็น ต่อมาก็จับสาย ฟอสเบลด และก็มาชอบ Dual strike ทำ DPS ได้สูงสุดแค่ 180000 แต่เวลาสับแล้วมันดูเหมือนมีแต่ตัวเลขเท่านั้น มอนไม่ค่อยตาย เหมือนสับไม่โดน นั่นเป็นเพราะไม่เข้าใจ เรื่อง ความแม่นยำ ต่อมาก็เปลี่ยนเป็น Cyclone ขวานสิริ DPS ประทับใจ สกิลฆ่าได้รวดเร็ว แถมอึดถึก ด้วย แต่ก็ไม่ถึงขั้นชอบเท่ากับ สาย ระเบิด Arc

เอาเป็นว่า พึ่งชอบสายซอมบี้ก็ 2 ลีกเอง

ขอบคุณที่ ทนอ่าน คนบ่น **
"
patranawin2014 เขียน:
ทำอย่างไรโพสต์ได้เหมือนเว็บฝรั่ง จะโพสต์ พวกไอเท้ม พวกเจ็ม

ในหน้าโพสต์ วางเคอเซอร์พิมพ์ข้อความไว้ตำแหน่งที่ต้องการใส่ไอเท็มนะครับ
จากนั้นคลิกที่หน้าตัวละครด้านซ้ายบน แล้วคลิกที่ไอเท็มที่ต้องการ

My Builds: view-thread/2656038
http://poemaid.com

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม