เมื่อหลายสัปดาห์ก่อนเราได้ทำการประกาศ สิ่งที่เรากำลังพัฒนาอยู่ ไปแล้วนะคะ และในที่สุดเราก็สามารถกำหนดเวลาการประกาศกำหนดการต่างๆ และวันเปิดตัวของภาคเสริมใหม่ 3.5.0 ได้แล้วค่ะ ซึ่งรอบนี้มันจะช้ากว่าปรกติไปประมาณสัปดาห์หนึ่งนะคะ ทางเรารู้สึกว่าควรที่จะบอกวันที่ที่แน่นอนให้ทุกคนทราบไว้จะได้วางแผนกันถูกค่ะ

ตามเวลานิวซีแลนด์ (ไวกว่าไทย 6 ชั่วโมง):
  • 5 พฤศจิกายน: ประกาศระบบที่กำลังทดลองระบบใหม่ (ไม่ใช่ระบบ Royale)
  • 6 พฤศจิกายน: การประกาศเพิ่มเติม (ไม่เกี่ยวกับ 3.5.0)
  • 14 พฤศจิกายน: การประกาศภาคเสริม 3.5.0
  • 4 ธันวาคม: ลีก Delve ปิดตัว
  • 8 ธันวาคม: ภาคเสริม 3.5.0 เปิดตัว

คุณจะสังเกตว่าเหลือเวลาอีกเพิ่มจากปรกติอีกสัปดาห์หนึ่งเพื่อเก็บภารกิจท้าทายของ Delve ให้ครบนะคะ วันประกาศต่างๆ ก็ถูกเลื่อนออกไปประมาณหนึ่งสัปดาห์จากที่คาดการณ์ไว้ เนื่องจากขอบเขตของภาคเสริมใหม่นี้ค่อนข้างใหญ่ ใหญ่กว่า Bestiary หรือ Incursion หรือ Delve อีกค่ะ

ในสัปดาห์ต่อๆ ไปนี้เราจะทำการโพสต์ข้อมูลเกี่ยวกับภาคเสริมและเกมเพิ่มเติมนะคะ เราอดใจไม่ไหวแล้วที่จะแบ่งปันสิ่งที่เรากำลังพัฒนาให้ทุกคนได้ดูค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม