ผ่านมาสองเดือนแล้วนะคะที่ลีก Delve ได้เปิดตัวมา และก็ได้เวลามาดู ที่ซ่อน ของทุกกันแล้วค่ะ! เราได้รวบรวมที่ซ่อนสวยๆ มาให้ทุกคนได้ชมกันค่ะ เราดีใจที่มีคนตกแต่งที่ซ่อนแนวเหมือง Delve ด้วยการตกแต่งด้วยรางและผลึกคลิสตอลต่างๆ เต็มไปหมดเลยค่ะ!

Niko's Research Facility โดย Ninnatt

สปอยล์

Old City Hideout โดย LAGROSSESIMONE

สปอยล์

Lions Crypt Hideout โดย Noooberino

สปอยล์

Hideout โดย Chalace2

สปอยล์

Halls of The Deep โดย Aurquonn

สปอยล์

Tomb of the Giants โดย Sie_Sayoka

เราขอกล่าวถึงคุณ Galahat ที่ได้ทำวิดีโอสอนการตกแต่งที่ซ่อนด้วยนะคะ ดูป่าไม้นั่นสิ!

เราทราบดีค่ะว่าทุกคนกำลังรอคอยข่าวเกี่ยวกับที่ซ่อนในแพทใหม่ และเรายินดีที่จะยืนยันว่าแพทใหม่ 3.5.0 ที่จะถึงนี้เราจะทำการปรับปรุงระบบที่ซ่อนด้วยค่ะ ด้วยการเพิ่มความสามารถที่ทุกคนรอคอยมานานนะคะ เราจะมาเผยหลังจากที่เราประกาศภาคเสริมอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่นำที่ซ่อนมาแสดงนะคะ! เรารอไม่ไหวแล้วที่จะได้เห็นว่าคุณจะสร้างอะไรใหม่อีกใน 3.5.0 นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม