เราภูมิใจที่จะประกาสว่า Path of Exile จะเข้าวางขายใน PlayStation 4 เดือนธันวาคมนี่ค่ะ! อย่างที่ทุกท่านรู้ว่าเราจะปล่อยภาคเสริมใหม่ 3.5.0 ในวันที่ 7 ธันวาคมนี่จะถึงนี้นะคะ และเราก็วางแผนที่จะปล่อยภาคเสริมนี้พร้อมกันในเครื่องคอนโซลทั้งสองด้วยค่ะ เราตื่นเต้นมากที่จะได้ต้อนรับสมาชิกใหม่เข้าสู่คอมมูนิตี้ Path of Exile ที่กำลังเติบโตนะคะ รอติดตามการประกาส 3.5.0 ได้สัปดาห์หน้าค่ะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
อยากได้มากๆครับเวอร์ชั่น PS4 จองเลย ถ้าออกมาผมจัดแน่

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม