เราตื่นเต้นที่จะประกาศว่าทีมพัฒนาของ Grinding Gear Game คนใหม่ล่าสุดคือคนที่ทุกคนคุ้นเคยกันดีค่ะ เขาคือผู้พัฒนาซอฟแวร์ที่รู้จักกันในนาม Openarl เขาได้เข้าร่วมทีมโปรแกรมเมอร์ของเราค่ะ! แม้ว่า Path of Building จะไม่ได้กลายเป็นแอปหลัก แต่เราก็อยากให้ทุกคนรู้ว่าจะได้เห็นอะไรเปลี่ยนไปบ้างค่ะ

สำหรับคนที่ไม่รู้นะคะ Path of Building เป็นโปรแกรมจำลองบิลด์สำหรับ Path of Exile ค่ะ ซึ่งมันสามารถจำลองการอัพพาสซีฟสกิลใส่ไอเทมและสกิลแล้วสามารถคำนวนค่าความสามารถต่างๆ ของตัวละครได้ค่ะ และยังสามารถแบ่งปันบิลด์ให้ผู้เล่นคนอื่นๆ ได้ด้วยนะคะ

Openarl วางแผนที่จะพัฒนา Path of Building ต่อในเวลาว่างของเขา เบื้องต้นนี้มันอาจจะไม่กลายเป็นโปรเจคทางการของ Path of Exile นะคะ แต่ความรู้ภายในองกรณ์จะช่วยให้เขาสามารถพัฒนาโปรแกรมให้กับคอมมูนิตี้ได้ดีขึ้นค่ะ

และเราก็ตื่นเต้นมากที่จะต้อนรับผู้พัฒนาคนใหม่ที่มีความรู้เกี่ยวกับ Path of Exile เป็นอย่างดีอยู่แล้วเข้าสู่ทีมค่ะ - ยินดีต้อนรับ Openarl เข้าทีมค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม