เวลาเที่ยงวันของวันอังคารที่ 13 พฤศจิกายน (เวลาแปซิฟิก) เราจะทำการประกาศข้อมูลเต็มของภาคเสริม 3.5.0 ค่ะ ในการประกาศที่ว่านี้จะมีความตั้งใจเกี่ยวกับอนาคตของ Delve อยู่ด้วยนะคะ ถ้าคุณอยากอ่านทันเวลาประกาศตัวจริง นี่คือนาฬิกานับถอยหลังค่ะ

นั่นหมายความว่า ถ้าใครต้องการซื้อแพค Delve เหลือเวลาอีกไม่ถึง 24 ชั่วโมงนะคะ ก่อนที่มันจะไม่มีขายอย่างถาวรค่ะ

Delve Supporter Pack นั้นมีอยู่สองชนิดนะคะ ซึ่งก็คือ Stalker และ Forge ค่ะ แต่ละชนิดจะมีของที่ต่างกันซึ่งคุณสามารถเลือกซื้ออย่างใดอย่างหนึ่ง (หรือทั้งสอง) ก็ได้ค่ะ คุณสามารถอัพเกรดชุดเล็กเป็นชุดใหญ่ชนิดเดียวกันได้นะคะ โปรดทราบว่า สินค้าแฟชั่นในแพคเป็นสินค้าเฉพาะและจะไม่มีวางขายอีกแล้วค่ะ

ในกรณีที่คุณวางแผนที่จะซื้อแต่ไม่แน่ใจว่าจะทันหรือไม่ เราแนะนำว่าให้ทำการผ่อนจ่ายได้ค่ะ ซึ่งมันจะจองแพคนั้นไว้ได้นานสุด 6 เดือนนับจากวันที่คุณตกลงที่จะผ่อนจ่ายนะคะ

การผ่อนจ่ายกับเรายืดหยุ่นมากค่ะ คุณสามารถจ่ายครั้งละมากน้อยเท่าไหร่ก็ได้ และบ่อยแค่ไหนก็ได้ค่ะ - เพียงส่งอีเมลมาที่ support@grindinggear.com เรายินดีที่จะจัดแผนการผ่อนให้คุณค่ะ

นอกจากนี้ ถ้าคุณเคยซื้อแต้มเปล่าๆ แบบไหนก็ได้ตั้งแต่วันที่ 9 สิงหาคม (PST) คุณสามารถใช้มันในการอัพเกรดแพคได้นะคะ! คุณสามารถลดราคาการอัพเกรดได้สูงสุด 80% ของราคาแพคที่คุณต้องการค่ะ ยกตัวอย่างเช่น ถ้าคุณเคยซื้อแพคราคา 264 บาท คุณก็สามารถอัพเกรดแพคขนาดเล็กเป็นขนาดใหญ่ได้ในราคาเพียง 528 บาทค่ะ ระบบจะแจ้งสิ่งที่คุณได้รับจากการอัพเกรดนั้นๆ โดยหักแต้มที่ใช้ในการอัพเกรดออกไปเพราะคุณเคยได้มันจากการซื้อแต้มเปล่าไปแล้วค่ะ

Delve Supporter Pack สำหรับ Xbox One จะถูกเปลี่ยนเป็นอันใหม่หลังจากการประกาศภาคเสริมและลีกใหม่ไม่นานนะคะ นั่นหมายความว่าผู้เล่น Xbox One เหลือเวลาอีกประมาณสามสัปดาห์ที่จะซื้อ Delve Supporter Pack ค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดด้วยค่ะ! เจอกันใหม่พรุ่งนี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม