จากประกาศ Path of Exile: Betrayal ของเราจะเห็นว่ามีระบบไอเทมแบบใหม่เกิดขึ้นมา นั่นก็คือม็อดที่ถูกผนึกค่ะ ซึ่งมันจะสามารถหาได้จากสมาชิกขององค์กรอิมมอร์ทัลและสามารถเปิดผนึกได้โดยการนำมันไปให้ Jun Ortoi ค่ะ

ไอเทมที่ถูกผนึกนี้จะเลือกม็อดแบบสุ่มจากรายการม็อดที่เป็นทั้ง Prefix และ Suffix นะคะ โดยแต่ละไอเทมจะเลือกม็อดมาสามอย่างเพื่อให้คุณเลือกสร้างไอเทมได้ตามใจค่ะ และหลังจากที่คุณทำการเปิดผนึกมันแล้วม็อดทั้งหมดจะสามารถคราฟได้ที่เครื่องคราฟค่ะ ม็อดถูกผนึกนี้มีมากกว่า 100 อย่างให้ค้นหาค่ะ และนี่คือตัวอย่างม็อดบางส่วนนะคะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม