เราได้จัดการลดราคาสินค้าหลายประเภทเหลือเพียง 50 แต้มเท่านั้นนะคะ! ซึ่งรอบนี้มีสินค้าแฟชั่นกว่า 180 รายการในราคาเพียงชิ้นละ 50 แต้มเท่านั้นค่ะ โดยมีทั้ง เอฟเฟคสกิล หมวก สัตว์เลี้ยง เอฟเฟคอาวุธ ของตกแต่งที่ซ่อน และอื่นๆ อีกมากมายค่ะ! เข้าไปเลือกซื้อกันได้เลย คลิกที่นี่ค่ะ

การลดทุกอย่าง 50 ในครั้งนี้จะเริ่มขึ้น ณ เวลาของโพสต์นี้นะคะ และจะสิ้นสุดลง วันจันทร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2018 เวลา 22:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

ถ้าคุณต้องการแต้มไว้เลือกซื้อสินค้า เราขอแนะนำ Betrayal Supporter Packs ค่ะ! แต่เรามีข่าวร้ายมาบอกผู้เล่น Xbox One เกี่ยวกับ Betrayal Supporter pack ด้วยนะคะ ทางเราตั้งใจว่าจะวางขายมันหลังจากการประกาศภาคเสริม 3.5.0 แต่เนื่องจากเหตุการณ์ไม่คาดฝันจึงทำให้ต้องเลื่อนมันออกไปจนกว่าจะสัปดาห์หน้าค่ะ เราขออภัยในความไม่สดวก และขอบคุณทุกท่านที่รอคอยนะคะ!

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ! ขอให้ทุกคนมีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม