เพื่อเป็นการฉลองการเปิดตัวลีก Betrayal เราได้วางขายหมวกใหม่ Betrayal Brimmed Hat แล้วค่ะ!
โดยมีแรงบันดาลใจจากดีไซน์ของภาคีของ Jun ซึ่งเธอคือ npc ใหม่ของเราในลีกนี้ค่ะ
หมวกนี้จะมีวางขายเฉพาะภายในลีกนี้เท่านั้นและจะออกจากร้านค้าถาวรหลังจาก
ห้ามพลาดถ้าคุณต้องการแสดงให้เห็นว่าคุณได้ร่วมสนับสนุนการพัฒนาของ Part of Exile ในลีกนี้นะคะ!
คุณสามารถรับชมวีดีโอคลิปได้ที่นี่ หรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้คลิกที่นี่ค่ะ!

หากคุณกำลังมองหาแต้มอยู่แล้วล่ะก็ เราขอแนะนำ Betrayal Supporter Packs ค่ะ
อย่างที่ทุกคนทราบกันดีว่าเรามี Supporter Pack ใหม่ที่จะปล่อยในเดือนนี้นะคะ ซึ่งการซื้อแต้มเปล่าหลังจากการเปิดตัวของภาคเสริม Betrayal จะสามารถนำไปอัพเกรดเป็นแพ็กที่จะมาใหม่นี้ได้ค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม