ใน Path of Exile: Betrayal เราได้เพิ่มไอเทมยูนิคไหม 13 อย่าง ซึ่งส่วนใหญ่ได้ถูกค้นพบโดยผู้เล่นของเราตั้งแต่การเปิดตัวของภาคเสริมแล้วนะคะ
และเหมือนทุกครั้ง เราได้รวบรวมข้อมูลยูนิคไอเทมที่ผู้เล่นค้นพบมาให้ทุกคนได้ดูกันค่ะ

ทางทีมงานกำลังเร่งแก้ปัญหาต่างๆอยู่ในขณะนี้ หากคุณต้องการทราบว่าทีมงานกำลังทำอะไรอยู่ สามารถดูได้ในกระทู้ ปัญหาที่ค้นพบแล้ว
เราจะทำการอัพเดทมันอย่างต่อเนื่องนะคะ! ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะต่างๆค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม