เราได้ทำการวางขาย ปีกสงคราม Seraph ไปร้านค้าแล้วนะคะ!
แฟชั่นติดหลังชิ้นนี้มีทุกอย่างที่คุณต้องการ: ปีกแสงเปล่งรัศมีที่จะทิ้งเส้นที่สวยงามไว้ตามทาง มาพร้อมผ้าคลุมสีแดงที่มีลวดลายสีทอง แถมยังมีดาบยักษ์ด้วย!
คุณสามารถดูปีกนี้ได้ในวีดีโอคลิปด้านล่าง หรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

ปีกนี้จะทำให้ตัวละครของคุณครบเซ็ต Seraph
ลองใส่มันกับ Seraph Armour Set, Seraph Weapon Effect, Seraph Shield และ Seraph Footprints ดูนะคะ
ถ้าหากคุณกำลังมองหาเอฟเฟควาร์ปที่เข้ากัน เราขอแนะนำ Seraph Portal Effect ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม