เพื่อเป็นการฉลองการเปิดตัวของ กล่องปริศนา Fairgraves และเพื่อเป็นการขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอด
เราได้ทำการปล่อยเพลงประกอบของกล่องปริศนา Fairgraves ให้ดาวน์โหลดกันฟรีๆ
เราหวังว่าทุกคนจะเพลิดเพลินกับมันเหมือนกับเรานะคะ!

เพื่อทำการดาวน์โหลดเพลงประกอบของ กล่องปริศนา Fairgraves ให้คลิก (หรือคลิกขวาแล้วเลือก “บันทึกลิงค์เป็น”) บุญชนิดไฟล์ที่คุณต้องการดังต่อไปนี้:
.flac หรือ .mp3

หากคุณสนใจที่จะฟังงานประพันธ์ของ Kamil เพิ่มเติม เราขอแนะนำให้ติดตาม Soundcloud ของเขาได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

ขอบคุณทุกคนมากที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม