การเปิดตัวของภาคเสริม Betrayal ก็ได้ผ่านมาเกือบสองสัปดาห์แล้วนะคะ แต่ผู้เล่นของเราได้สร้างที่ซ่อนสวยงามมากมาย!
ต้องขอขอบคุณระบบที่ซ่อนแบบใหม่ที่มีตัวเลือกชนิดของที่ซ่อนให้คุณเลือกมากมาย
ไม่ว่าจะเป็นท่อน้ำที่มืดมิด และภูเขาน้ำแข็งที่มีหิมะตก ไปจนถึงตรอกซอกซอยภายในโอริอาท
วันนี้เราภูมิใจที่จะจัดงานแสดงที่ซ่อนของทุกคนให้รับชมกันค่ะ

Harbor Village โดย ShihanPiotr

สปอยล์

Cartographer Hideout โดย Maks_MaksDiv

สปอยล์

Lux Hideout โดย MissApril

สปอยล์

The Enchanted Forest โดย xiil

สปอยล์

The Ruthless Sanctum โดย Scandicvs

สปอยล์

Christmas In Wraeclast โดย Stahalamora

สปอยล์

Diocese of the Faithful โดย Caustic2

และอย่างที่คุณทราบใน Path of Exile: Betrayal เราได้เพิ่มระบบใหม่ที่เปิดโอกาสให้คุณสามารถแบ่งปันแบบที่ซ่อนให้กับคนอื่นได้
ซึ่งก็มีคนสร้างเครื่องมือสำหรับคำนวณสิ่งของตกแต่งภายในที่ซ่อนและเว็บไซต์สำหรับแสดงผลงานอีกด้วยค่ะ
คุณสามารถดูเครื่องมือเหล่านี้ได้ คลิกที่นี่ และ คลิกที่นี่ ค่ะ

หากคุณต้องการแรงบันดาลใจเราแนะนำให้ชมผลงานของ Derrok เกี่ยวกับ Hideout Decorations University ที่มีไอเดียที่น่าสนใจในการตกแต่งมากมาย
และ กระทู้ของเขา ในเว็บบอร์ดสำหรับโครงสร้างที่ซ่อนนะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม