เราภูมิใจเสนอสินค้าพิเศษหน้าหนาวนี้ นั่นก็คือตุ๊กตาหิมะตกแต่งบ้านค่ะ!
ซึ่งมันมีสองรูปแบบให้เลือกใช้เหมือนกับของตกแต่งบ้านชิ้นอื่นๆนะคะ นั่นก็คือ:
แบบทั่วไปที่เป็นตุ๊กตาหิมะใส่หมวกสีแดงที่ทุกคนรู้จักดี และ แบบพิเศษของเวร์แคลส์ที่ตกแต่งด้วยไอเท็มยูนิคของ Path of Exile ค่ะ
ตุ๊กตาหิมะนี้จะมีวางขายเฉพาะช่วงเดือนธันวาคมและมกราคมนี้เท่านั้นนะคะ ดูวีดีโอตัวอย่างได้ข้างล่างค่ะ

ถ้าคุณพลาดหน้ากากเยติและลูกหมีขาวเมื่อปีที่แล้ว นี่คือโอกาสที่คุณจะซื้อมันได้ เพราะมันจะกลับมาวางขายในช่วงวันหยุดนี้อีกครั้งค่ะ

สินค้าแฟชั่นทั้ง 3 ชิ้นนี้จะวางขายในช่วงวันหยุดเดือนธันวาคมและมกราคมนี้เท่านั้นซึ่งจะสิ้นสุดลงในวันที่ 8 มกราคม (เวลานิวซีแลนด์)
แม้มันอาจจะถูกวางขายในช่วงวันหยุดรอบหน้าอีกครั้ง แต่มันจะไม่ถูกวางขายในช่วงเวลาปกตินอกเหนือจากเทศกาลนี้ค่ะ

คุณสามารถดูมันในร้านค้าได้โดย คลิกที่นี่ ค่ะ
ถ้าหากคุณกำลังมองหาแต้มเพื่อซื้อสินค้าอยู่แล้วล่ะก็ เราขอแนะนำ Core Supporter Packs ที่พึ่งวางขายนะคะ
ขอบคุณที่สนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม