จะเติมเงินยังไงอะครับเซิฟGGG

คือไอดีที่เล่นไม่ได้เล่นผ่านSteamอะครับ เป็นไอดีที่สมัครทางเว็บตามปกติ เลยอยากทราบว่าจะเติมเงินยังไงอะครับอยากซื้อคลัง
พอดีลองใช้แบบAirpayแล้วมันเติมไม่ได้อะ ใครพอจะรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 21 ต.ค. 2017 04:20:04
เราสามารถ link ที่สมัครไว้ก่อนหน้านี้เข้ากับ steam ได้ครับ โดย

1. คลิกที่ชื่อของเรา บริเวณด้านบนซ้ายของจอครับ
2.เลือกจัดการบัญชี ที่ด้านขวาใต้รูป avatar
3.เลือก steam แล้วทำตามขั้นตอนของเค้าครับ

อัตราแลกเปลี่ยนของ steam จะโหดนิดหน่อยขอให้ทำใจครับ 555
"
khanza445 เขียน:
คือไอดีที่เล่นไม่ได้เล่นผ่านSteamอะครับ เป็นไอดีที่สมัครทางเว็บตามปกติ เลยอยากทราบว่าจะเติมเงินยังไงอะครับอยากซื้อคลัง
พอดีลองใช้แบบAirpayแล้วมันเติมไม่ได้อะ ใครพอจะรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ทำตามคลิปนี้เลยครับ https://www.youtube.com/watch?v=sqMpgAC9PjQ&feature=youtu.be ส่วนเรื่องเติมเงินราคาเหมือนกันครับ

ใช่ ทรูวอลเล็ท กับSteamได้
สมมุติจะเติม 200พ้อย ลองเติม100พ้อย ดูก่อนนะครับ เติมครั้งแรกมันจะหัก7บาท กดเติมไป2ครั้ง มันจะหัก14 บาท
ซักพักนึงมันจะคืนเงินให้เราครับ สมมุติเติม100พ้อย 280บาท ตามเวปแจ้ง เราต้องมี 287บาทครับ
เติม ผ่าน วอ เล็ต ก็ ได้ ครับ ผม ก็ เติม กับ วอ เล็ต ครับ...
ดูแล้วเข้าใจง่ายดี

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม