การกดยืนยันซื้อของในร้าน

ผมไ่รู้นะครับว่าเข้ามาตั้งหัวข้าพูดคุยที่นี่จะมีประโยชน์ไรไหม คือว่าการจะซื้อในร้านค้า อยากให้มีการยืนยันที่จะซื้อหน่อยอ่ะครับ คือว่าเวลลาเราเลือกดูสินค้า พอคลิกเข้าไป มันจะมีให้ดูวีดีโอ กับ ซื้อ บางทีมือมันเผลอไปกดซื้อของที่ไม่จำเป็น ปรากฎว่า มันดำเนินการซื้อเลย มันน่าจะมีข้อความเด้งมาให้เรายืนยันนะครับ อย่างผมไปเผลอไปกดซื้อ skin โทเทมมังกรไรไม่รู้ จะไปกดดูวีดีโอ ไปเผลอกดซื้อ ไปเลย 110 เหรียญ = 280 บาทนิดๆ เลยนะครับนั่นแทนที่จะซื้อของอย่างอื่น ผมคุยกับคนในเกมสื ก็มีคนเป็นเหมือนกัน อยากจะให้มีข้อความเด้งมายืนยันอีกทีนึง จะได้ไม่หัวร้อน เวลาเผลอกดไป แต่ถ้ามีข้อความยินยันเด้งมา ก็ยังเผลอไปกด ก็ถือว่าโง่ไปครับ นั่นยอมรับเลย ขอฝากทีมงานด้วยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 27 ส.ค. 2017 19:23:57
สวัสดี, ฉันเสียใจที่ได้ฟัง! คุณสามารถส่งอีเมลถึงเราได้ที่ support@grindinggear.com เพื่อให้เราสามารถตรวจสอบเรื่องนี้ได้หรือไม่?

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม