เกมส์บัค

เนื่องจากผมไม่ได้ออนไลน์มาหลายเดือน พอกลับเข้ามาเล่นเกมส์ กลับทำให้เกมส์เกิดข้อผิดพลาด มีบัคเกิดขึ้น
คือไม่สามารถวาปไปไหนได้เลย เปิดหีบอุปกรณ์ไม่ได้ วาปเข้าที่ซ่อนหรือเข้าเมืองตามบทต่างๆไม่ได้
แต่พอผมลองสร้างตัวละครใหม่ลองเข้าเกมส์ดู กลับวาปไหนก็ได้ เปิดหีบอุปกรณ์ได้ ไม่มีปัญหาอะไรเลย
ซึ่งตัวเก่าผมเวล 82 แล้ว ผมอยากเล่นต่อไม่ยากกลับมาเล่นเริ่มจาก เลเวล 1 ใหม่ ฝาก Gm และทีมงานช่วยแก้ไขบัคในครั้งนี้ให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้ามากๆครับผม
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 5 เม.ย. 2020 06:10:14

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม