ภารกิจท้าทาย ผ่านการเผชิญหน้าพิธีกรรม ระดับ ห้า บัคเปล่าวครับ

เนื่องจาก ผมได้ทำภารกิจท้ายทาย ผ่านการเผชิญหน้าพิธีกรรม ระดับ ห้า
ซึ่ง ทุกอย่างเหมือนจะผ่านไปโดยดี แต่ ภารกิจ ลำดับที่3
Maze of minotaur / wharf / scriptorium / cells
ผมตรวจสอบสวนอย่างคบทวนแล้ว ว่า ชิ่อที่เก็บมา จากเสาพิธีกรรม ตรงกับภารกิจ
จึงใส่ไปพร้อมกับ map แต่ เวลา จบ เสาพีธีกรรมสุดท้าย ภารกิจ กับไม่เสร็จ
ผมได้ทดสอบ อีกหลายครั้งแล้ว จึงอยากจะสอบว่า มัน เป็น บัค หรือเปล่าว
ปล. อันดับ อื่น ผ่าน ติดทีอันดับ 3 อย่างเดียว
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 3 ก.พ. 2021 09:25:13

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม