Hextouch support ใครรู่ช่วยดูให้หน่อยครับ

Hextouch support+frostbite+elemental weakness+vortex

ตอนแรกที่ใช้งานมันก็ใช้ได้ปกตินะครับ อยู่ๆ curse on hit ก็ไม่ทำงานซะงั้นจนปัญญาเลย

ใครรู้สาเหตุที่อยู่ๆมันก็ไม่ทำงานบอกหน่อยนะครับเพิ่งกลับมาเล่นไม่นาน

ขอบคุณครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 28 มี.ค. 2021 04:38:04
เอ่อ ลืมบอกตอนเอาเม้าไปชี้ที่หินมันก็ลิ้ง 4 สกิลปกตินะครับ แต่เวลาเราตีมันไม่ทำงาน = ="
เล่นไม่เก่ง แต่ชอบเล่นเกมส์
คำสาปมันซ้ำกันหรือเปล่าครับ Frostbite กับ elemental weakness อ่า ถ้าตัวนายอัพโหนดที่เพิ่มคำสาปได้อีก 1 หรือใส่แหวนเพิ่มคำสาป 1 น่าจะทำงานนะ ถ้าถ้าไมไ่ด้อัพ แสดงว่าตะวนายมีคำสาปได้แค่อันเดียว พอนายใส่ 2 อัน มันเลยไม่ทำงานหรือเปล่าครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม