แพ็คสนับสนุนคอร์ชุดใหม่มีวางจำหน่ายในร้านค้าแล้วค่ะ! แพ็คสนับสนุนห้าชุดนี้มีสินค้าแฟชั่นเฉพาะตัวจำนวนมากและยังมีแต้มจำนวนมหาศาลให้ใช้ด้วย นอกจากนี้แพ็คระดับสูงยังมีสินค้าที่เป็นวัตถุอีกด้วย เช่น เสื้อยืดกับเสื้อฮู้ดที่เลือกลายได้ และชุดไพ่ทาโรต์ธีม Path of Exile พร้อมลายเซ็นค่ะ!

• 600 แต้ม
  • ชุดเกราะเซ็ต
  • ปีก
  • เอฟเฟควาร์ปร่างเงา
  • เอฟเฟคอาวุธ
  • ฉายาผู้สนับสนุนเว็บบอร์ด
  • กรอบรูปตัวละคร
  • เพลงประกอบชุดใหญ่แบบดิจิตอล

• 1000 แต้ม
  • ชุดเกราะเซ็ตสองชุด
  • ปีกสองคู่
  • เอฟเฟควาร์ปร่างเงาสองแบบ
  • เอฟเฟคอาวุธสองแบบ
  • ฉายาผู้สนับสนุนเว็บบอร์ดสองแบบ
  • กรอบรูปตัวละครสองแบบ

• 1600 แต้ม
  • ชุดเกราะเซ็ตสามชุด
  • ปีกสามคู่
  • เอฟเฟควาร์ปร่างเงาสามแบบ
  • เอฟเฟคอาวุธสามแบบ
  • สกินอาวุธ
  • ถุงมือแบบพิเศษ
  • แฟชั่นติดหมวก
  • ฉายาผู้สนับสนุนเว็บบอร์ดสามแบบ
  • กรอบรูปตัวละครสามแบบ
  • (ไม่บังคับ) เสื้อยืดลายซานะ, โลโก้ Path of Exile หรือ Exalted Orb

• 2400 แต้ม
  • ชุดเกราะเซ็ตสี่ชุด
  • ปีกสี่คู่
  • เอฟเฟควาร์ปร่างเงาสี่แบบ
  • เอฟเฟคอาวุธสี่แบบ
  • สกินอาวุธสองแบบ
  • แฟชั่นติดหมวก
  • ฉายาผู้สนับสนุนเว็บบอร์ดสี่แบบ
  • กรอบรูปตัวละครสี่แบบ
  • (ไม่บังคับ) เสื้อยืดลายซานะ, โลโก้ Path of Exile หรือ Exalted Orb
  • (ไม่บังคับ) เสื้อฮู้ดลายซานะ, โลโก้ Path of Exile หรือ Exalted Orb

• 4800 แต้ม
  • ชุดเกราะเซ็ตห้าชุด
  • ปีกห้าคู่
  • เอฟเฟควาร์ปร่างเงาห้าแบบ
  • เอฟเฟคอาวุธห้าแบบ
  • สกินอาวุธสามแบบ
  • แฟชั่นติดหมวกสองแบบ
  • ฉายาผู้สนับสนุนเว็บบอร์ดสี่แบบ
  • กรอบรูปตัวละครห้าแบบ
  • (ไม่บังคับ) เสื้อฮู้ดลายซานะ, โลโก้ Path of Exile หรือ Exalted Orb
  • ไพ่พยากรณ์ธีม Path of Exile หนึ่งชุด (รวมถึงไพ่สามใบแบบสุ่มพร้อมลายเซ็นจากทีมผู้พัฒนา) ขอขอบคุณผู้สร้างสรรค์ผลงานจากชุมชนผู้เล่น เธียโก เลห์แมนน์ (Thiago Lehmann) ที่ออกแบบไพ่ทาโรต์เหล่านี้นะคะ

คุณสามารถอัพเกรดจากแพ็คสนับสนุนหนึ่งไปเป็นแพ็คสนับสนุนอื่นในซีรีส์เดียวกันได้ด้วยการคลิกที่ปุ่ม “อัพเกรด” บนแพ็คที่คุณต้องการ โดยกระบวนการนี้ยังรวมถึงแพ็คแต้มเปล่าที่คุณซื้อไว้ตั้งแต่ในวันจันทร์ที่ 20 ธันวาคม 2021 เวลา 16:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) มานับเพื่อลดราคาอีกด้วย ซึ่งการอัพเกรดนั้นสามารถลดราคาของแพ็คได้สูงสุดถึง 80% ของราคาแพ็คที่คุณต้องการนั่นเอง

คุณสามารถอัพเกรดได้โดยอัตโนมัติผ่านทางหน้าซื้อแพ็คบนเว็บไซต์ หากคุณประสบปัญหาใดๆ กรุณาติดต่อเรามาที่ support@grindinggear.com เรายินดีช่วยเหลือค่ะ

หวังว่าคุณจะชอบแพ็คสนับสนุนเหล่านี้นะคะ! ขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุนพวกเราเป็นอย่างดีมาโดยตลอด!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม