เมื่อภาคเสริม Siege of the Atlas เปิดให้เล่น เราจะเริ่มลีกท้าทายใหม่ด้วยค่ะ โดยรายละเอียดต่างๆ จะอยู่ในงานถ่ายทอดสดของเราในสัปดาห์หน้า วันที่ 28 มกราคม เวลา 2:00 น. (เวลาไทย) แต่เราจะบอกชื่อลีกให้คุณรู้กันก่อนนะคะ! มาดูชื่อลีกใหม่ได้ในวิดีโอทางด้านล่างค่ะ!

หากคุณพลาดวิดีโอเผยวันที่เปิดให้เล่นภาค Siege of the Atlas คุณสามารถรับชมได้ทางด้านล่างค่ะ

Twitch Drops สำหรับปีก Wasteland จะเปิดตั้งแต่เวลาเริ่มงานถ่ายทอดสดไปจนถึงเวลา 11:00 น. (เวลาไทย) ให้กับทุกแชนเนลที่สตรีม Path of Exile ในช่วงเวลานั้น เรายินดีให้มีการถ่ายทอดสดร่วม ฉะนั้นอย่าลืมชักชวนให้สตรีมเมอร์คนโปรดของคุณมาร่วมรับชมไปกับเรานะคะ

หลังจากที่คุณรับชมในช่วงเวลาที่กำหนดครบ 45 นาที คุณจะได้รับปีก Wasteland นั่นหมายความว่าทุกคนที่รับชมการถ่ายทอดสด Path of Exile ใดๆ จนครบเวลาที่กำหนดจะได้รับปีกนี้ไปอย่างแน่นอน โปรโมชั่นนี้ครอบคลุมบัญชีทุกระบบ คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมในการเชื่อมต่อบัญชี Twitch กับ Path of Exile ด้วยกันได้ด้วยการคลิกที่นี่

เราอยากแชร์ผลงานของเราให้คุณเห็นแล้วค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม