อีกไม่นานจะได้เวลาเผยภาคเสริม Siege of the Atlas (ศึกปิดล้อมโลกา) แล้วค่ะ เราอยากปิดท้ายชุดข่าวแฟนอาร์ตสุดโปรดจากอดีตด้วยการจัดแสดงผลงานศิลปะที่เกี่ยวข้องกับภาคเสริม Echoes of the Atlas (เสียงสะท้อนจากขอบโลกา) นะคะ! เชิญชื่นชมผลงานศิลปะต่างๆ อันน่าทึ่งที่เกี่ยวข้องกับเมเวนได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

แฟนอาร์ตเมเวน (Maven fanart) ผลงานโดย Conqista

เมเวน (Maven) ผลงานโดย FudgeCakeDevil

แฟนอาร์ตเมเวน (Maven Fanart) ผลงานโดย WidoXx

เมเวน (The Maven) ผลงานโดย JoeDuncan

คอสเพลย์เมเวน (Maven Cosplay) ผลงานโดย Penny_a

เมเวน (The Maven) ผลงานโดย Anrea

เมเวน (The Maven) ผลงานโดย FrenkHorrigan

รูปปั้นดินเหนียวเมเวน (Clay Maven Sculpture) ผลงานโดย Apocalypso_

เราเฝ้ารอคุณสร้างสรรค์ผลงานที่เกี่ยวข้องกับภาคเสริมถัดไปอยู่! อย่าลืมนำผลงานสร้างสรรค์ของคุณไปโพสต์ในเว็บบอร์ดแสดงผลงานโดยชุมชนผู้เล่นนะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม