ลีก Scourge จะสิ้นสุดลงในระบบ PC ในวันที่ 2 กุมภาพันธ์ เวลา 4:00 น. (เวลาไทย) นะคะ นี่จึงเป็นโอกาสสุดท้ายที่คุณจะทำภารกิจท้าทายที่ยังไม่เสร็จสิ้นให้เรียบร้อย ส่วนในระบบคอนโซล ลีก Scourge จะสิ้นสุดลงเมื่อภาคเสริม Siege of the Atlas เปิดเล่นในระบบคอนโซลในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ (เวลาไทย) ค่ะ

เมื่อลีก Scourge สิ้นสุดลง ลีกส่วนตัวของภาค Siege of the Atlas จะเปิดให้ใช้งานหลังจากนั้นไม่นาน เพื่อให้คุณสามารถเตรียมลีกเอาไว้ล่วงหน้าก่อนที่จะถึงวันเปิดจริงค่ะ นอกจากนี้หมวกประจำลีก Scourge เฉพาะตัวจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลด้วยนะคะ! หากคุณต้องการแสดงการสนับสนุนลีกนี้ อย่าลืมลองดูสินค้าชิ้นนี้ค่ะ

อย่าลืมติดตามชมงานถ่ายทอดสดการประกาศภาคเสริม Path of Exile: Siege of the Atlas ในวันพฤหัสบดีที่ 27 มกราคม 2022 เวลา 14:00 น. (วันเวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) ผ่านทางแชนเนล Twitch ของเรา นะคะ ในช่วงของงานนี้ เราจะเผยแพ็คสนับสนุนใหม่ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Expedition ค่ะ อย่าลืมซื้อแพ็ค Soulkeeper กับ Aesir ที่นี่ก่อนที่แพ็คทั้งสองจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลนะคะ

เราขอเตือนว่าเราเปิดการใช้งาน Twitch Drops ในงานถ่ายทอดสด เพื่อให้คุณสามารถเก็บปีก Wasteland ไปคู่หนึ่งนั่นเองค่ะ!

หากคุณพลาดวิดีโอเหล่านี้ไป มารับชมวิดีโอเผยสิ่งต่างๆ ในภาคเสริมที่จะมาถึงทางด้านล่างกันค่ะ!

ไว้พบกันในงานถ่ายทอดสดนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม