ในวันที่ 28 มกราคม ในเวลา 2:00 น. (เวลาไทย) เราจะทำการเผยรายละเอียดต่างๆ ภายในภาคเสริม Siege of the Atlas ของเรากับลีกท้าทาย Archnemesis ผ่านการถ่ายทอดสดพิเศษ โพสต์นี้มีรายละเอียดทุกอย่างที่คุณควรรู้ก่อนที่จะเริ่มการถ่ายทอดสดค่ะ

ก่อนที่เราจะเริ่มกันในวันนี้ อย่าลืมมารับชมทีเซอร์เรียกน้ำย่อยทางด้านล่างกันนะคะ!

งานประกาศนี้จะเริ่มขึ้นตอนไหนครับ?

การถ่ายทอดสดจะเริ่มขึ้นในเวลา 2:00 น. (เวลาไทย) ของวันที่ 28 มกราคม หรือในวันพฤหัสบดีที่ 27 มกราคม 2022 เวลา 14:00 น. ตามเวลาท้องถิ่นของคุณ หากคุณต้องการดูโพสต์นี้ตามเวลาท้องถิ่นของคุณ คุณจะต้องเข้าสู่บัญชีของคุณพร้อมกับตั้งค่าบัญชีของคุณให้ถูกต้อง หากคุณมีข้อกังขาใดๆ กรุณายึดตามเคาท์ดาวน์บนหน้าหลักของเว็บไซต์เรานะคะ

ในงานจะมีอะไรบ้างครับ?

เราจะเริ่มการถ่ายทอดสดด้วยการเผยวิดีโอตัวอย่างสำหรับ Path of Exile: Siege of the Atlas และตามด้วยการดำดิ่งสู่เนื้อหากับฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่ถูกเพิ่มเข้ามาในภาคเสริมนี้ค่ะ

หลังจากการเผยเนื้อหาต่างๆ ZiggyD จะร่วมกับคริส วิลสันเพื่อเข้าสู่ช่วงตอบคำถามสดๆ จากแชท Twitch ทั้งนี้ การถ่ายทอดสดทั้งงานรวมถึงช่วงถามตอบจะกินเวลาประมาณชั่วโมงกว่าค่ะ

รับชมได้ที่ไหนครับ?

ติดตามชมผ่านทาง www.twitch.tv/pathofexile เพื่อรับชมการถ่ายทอดสดค่ะ เรายินดีให้ถ่ายทอดสดงานประกาศร่วมกัน ฉะนั้นคุณจึงสามารถรับชมการถ่ายทอดสดร่วมกับสตรีมเมอร์คนโปรดในแชนเนลของพวกเขา อย่าลืมชักชวนพวกเขาให้มาร่วมรับชมกันนะคะ!

มีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ไหมครับ?

ใช่ค่ะ Twitch Drops สำหรับ ปีก Wasteland จะเปิดใช้งานตั้งแต่ตอนเริ่มต้นการถ่ายทอดสด ไปจนถึง 11:00 น. ให้กับทุกแชนเนลที่ถ่ายทอดสด Path of Exile ในช่วงเวลานั้น

คุณจะได้รับปีก Wasteland ของคุณเมื่อรับชมครบ 45 นาทีในช่วงเวลานี้ นั่นแปลว่าทุกคนที่รับชมการถ่ายทอดสด Path of Exile ใดๆ ครบเวลาดังกล่าวจะได้รับดรอปนี้ไปอย่างแน่นอน โปรโมชั่นนี้มีให้กับบัญชีในทุกระบบค่ะ

เพื่อให้คุณไม่พลาดดรอปนี้ เราขอแนะนำให้ตรวจสอบให้ดีว่าบัญชี Twitch กับ Path of Exile ของคุณนั้นเชื่อมต่อกันแล้ว หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมในการเชื่อมต่อบัญชี Twitch เข้ากับ Path of Exile กรุณาคลิกที่นี่ค่ะ

หากผมพลาดการถ่ายทอดสดไป ผมจะดูการเผยเนื้อหาต่างๆ ได้ที่ไหนครับ?

หน้าประกาศทั่วไปของเราจะถูกปลดล็อกตามข้อมูลที่ถูกเผยในการถ่ายทอดสดค่ะ คอยจับตาดูเว็บบอร์ดข่าวสารไว้ให้ดีนะคะ มันจะมีข้อมูลเพิ่มเติมหลังจากที่จบการถ่ายทอดสด นอกจากนี้งานประกาศนี้ยังมีให้รับชมกันผ่านทางแชนเนล YouTube หลังจากที่จบการถ่ายทอดสดค่ะ

ไว้พบกันครับ!

เราตั้งตารอให้คุณได้เห็นผลงานของเราอยู่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม