บัดนี้ผู้ชนะกิจกรรมสังหารบอส Siege of the Atlas ครบจำนวนแล้วค่ะ! ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกคน ขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกันในกิจกรรมนี้นะคะ ผู้ชนะทุกคนจะได้รับสินค้าแฟชั่น Godslayer’s Pride ค่ะ ขณะนี้พวกเรากำลังออกแบบของรางวัลของพวกเขาอยู่ หวังว่าพวกคุณจะตั้งตารอไอเทมใหม่เหล่านี้ที่จะเข้ามาในเกมค่ะ! ในเมื่อเรามีผู้ชนะกิจกรรมสังหารบอส Siege of the Atlas ในระบบ Xbox กับ PlayStation ยังไม่ครบจำนวน เราจะจัดกิจกรรมนี้ต่อไปในระบบคอนโซลจนกว่าจะมีคนได้รับครบทุกรางวัลค่ะ รับชมตัวอย่าง Godslayer’s Pride รวมถึงรายชื่อผู้ชนะได้ทางด้านล่างนี้นะคะ

ระบบ PC

ผู้เล่น 10 คนดังต่อไปนี้เป็นผู้เล่นกลุ่มแรกที่ได้สยบเมเวน, อุปราชอาบเพลิง กับผู้กลืนกินโลกาในลีก Archnemesis ฮาร์ดคอร์ SSF ในระบบ PC:
  • #1 Darkee
  • #2 Steelmage
  • #3 Dsfarblarwaggle
  • #4 Karvarousku
  • #5 Fiskrens
  • #6 Dslily
  • #7 xtrmspd
  • #8 z4kur
  • #9 woormyman1
  • #10 Kunagi_JP

โปรดทราบว่าเนื่องจากมีบัคในระบบ PC อันดับที่ 4 ของ DeadandDoom จึงไม่ปรากฏในตารางผู้นำ เราจึงตัดสินใจมอบรางวัลให้กับผู้เล่น 11 คนแรกค่ะ

รางวัลโบนัส:
  • สังหารอูเบอร์เอลเดอร์เป็นคนแรก: Darkee
  • สังหารเชปเปอร์เป็นคนแรก: Darkee
  • สังหารไซรัสเป็นคนแรก: Darkee

ระบบ Xbox

ผู้เล่นดังต่อไปนี้เป็นผู้เล่นกลุ่มแรกที่ได้สยบเมเวน, อุปราชอาบเพลิง กับผู้กลืนกินโลกาในลีก Archnemesis ฮาร์ดคอร์ SSF ในระบบ Xbox:
  • #1 ReignerRuler
  • #2 ImToxic8998
  • #3-5 Unclaimed

• สังหารอูเบอร์เอลเดอร์เป็นคนแรก: ImToxic8998
  • สังหารเชปเปอร์เป็นคนแรก: ImToxic8998
  • สังหารไซรัสเป็นคนแรก: ImToxic8998

ระบบ PlayStation

The following players were the first to defeat The Maven, The Searing Exarch and The Eater of Worlds in the Hardcore Solo Self-found Archnemesis League on PlayStation:
  • #1 camuflado_cz
  • #2 NeuroIsCool
  • #3 shawn_33179
  • #4-5 ยังไม่มีผู้ชนะ

• สังหารอูเบอร์เอลเดอร์เป็นคนแรก: Unclaimed
  • สังหารเชปเปอร์เป็นคนแรก: NeuroIsCool
  • สังหารไซรัสเป็นคนแรก: camuflado_cz

ไฮไลท์จาก Twitch

ขอขอบคุณทุกคนอีกครั้งนะคะที่มาร่วมสนุกในกิจกรรมนี้! เราหวังว่าทุกคนจะชื่นชอบบอสใหม่ๆ จากภาคเสริม Siege of the Atlas ของเรานะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม