คุณอาจจำกันได้ว่าเมื่อปีที่แล้ว lowkeyripper สมาชิกจากชุมชนผู้เล่นได้ซื้อการออกแบบไพ่พยากรณ์ แล้วให้ชุมชนผู้เล่นโหวตในโพลล์หลายต่อหลายครั้งจนออกมาเป็นผลลัพธ์สุดท้าย ซึ่งชุมชนผู้เล่นเลือกกันให้ไพ่พยากรณ์ใบนี้แลกเป็นอัญมณีผู้พิทักษ์ แต่ในเมื่ออัญมณีผู้พิทักษ์ถูกนำออกจากเกมในการอัพเดทภาค Siege of the Atlas เราจึงกลับมาให้ชุมชนผู้เล่นเลือกของรางวัลใหม่ของไพ่พยากรณ์ใบนี้กันค่ะ!

ในเมื่อชื่อ ภาพศิลป์ กับคำบรรยายถูกโหวตเลือกมาแล้วจากโพลล์ชุดก่อนๆ เราจึงต้องการให้คุณแนะนำเรื่องของรางวัลชนิดใหม่ที่มาจากไพ่พยากรณ์ใบนี้เท่านั้น เราจะรวบรวมคำตอบแล้วจัดทำโพลล์ในสัปดาห์ถัดๆ ไปเพื่อให้คุณโหวตของรางวัลที่มาจากไพ่พยากรณ์ใบนี้ค่ะ

เราลุ้นกันอยู่นะคะความเห็นของชุมชนผู้เล่นจะเปลี่ยนแปลงไพ่ใบนี้ไปอย่างไรบ้าง ขอบคุณ lowkeyripper อีกครั้งนะคะที่จัดเรื่องนี้ขึ้นมา!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม