เรามาถึงเดือนสุดท้ายของลีก Archnemesis แล้วค่ะ คุณอาจสงสัยกันว่าจะมีเวลาในการทำภารกิจท้าทายอีกเท่าไหร่ และภาคเสริม 3.18 จะมาในวันไหน

ภาคเสริม 3.18 ของ Path of Exile จะเปิดให้เล่นในวันที่ 14 พฤษภาคม (เวลาไทย) ขณะที่ลีก Archnemesis จะสิ้นสุดลงประมาณ 5 วันก่อนที่จะมีการเปิดให้เล่นในระบบ PC โดยเราจะเผยรายละเอียดผ่านการถ่ายทอดสดงานประกาศภาคเสริมประมาณ 1 สัปดาห์ก่อนที่จะมีการเปิดให้เล่นจริงค่ะ

ภาคเสริมภาคนี้มีขนาดเล็กกว่าภาค Siege of the Atlas เล็กน้อย แต่คุณจะได้พบกับลีกท้าทายใหม่ การปรับปรุงพัฒนาเนื้อหาท้ายเกมเพิ่มเติม และเนื้อหาอื่นๆ ที่จะถูกเผยภายในงานถ่ายทอดสดนี้ เราตั้งเป้าหมายว่าจะประกาศวันของการถ่ายทอดสดและวันที่ลีก Archenemesis สิ้นสุดลงโดยเร็วที่สุด

นอกจากนี้เรากำลังจัดทำแพทช์อัพเดทที่มีการปรับปรุงเอ็นจิ้นมากมาย ปรับปรุงการรองรับคอนโทรลเลอร์ และมีการแก้บัคอีกหลายประการ โดยเราวางแผนว่าจะออกแพทช์อัพเดทก่อนที่ลีก Archnemesis จะสิ้นสุดลงนะคะ

เราตั้งตารอที่จะเผยเนื้อหาต่างๆ ที่เราทำมาเช่นเคยค่ะ! ติดตามชมกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม