การถ่ายทอดสดงานประกาศ Path of Exile
ติดตามชมการถ่ายทอดสดในวันที่ 6 พฤษภาคม เวลา 3:00 น. (เวลาไทย) เพื่อรับชมรายละเอียดทุกอย่างเกี่ยวกับภาคเสริมถัดไปของเราค่ะ!

ในการถ่ายทอดสดครั้งนี้ คุณจะได้รู้ข้อมูลเกี่ยวกับลีกท้าทายใหม่ รวมถึงเนื้อหาอื่นๆ ภายในภาคเสริมนี้ด้วย จากนั้นจะตามด้วยการถ่ายทอดสดช่วงถามตอบระหว่าง ZiggyD กับคริส วิลสัน

คุณสามารถติดตามรายละเอียดทุกอย่างที่ควรรู้ผ่านทาง twitch.tv/pathofexile นอกจากนี้ยังมีการเปิดใช้งาน Twitch Drops อีกด้วย อย่าลืมชักชวนสตรีมเมอร์ที่คุณชื่นชอบมาดูการถ่ายทอดสดนี้ร่วมไปกับเรานะคะ! เราจะประกาศของรางวัลจาก Twitch Drops ในสัปดาห์หน้าค่ะ

วันเปิดจริงของภาคเสริม Path of Exile
คุณจะได้เล่นภาคเสริม Path of Exile: Sentinel ฟรีในวันที่ 14 พฤษภาคม (เวลาไทย) สำหรับระบบ PC และวันที่ 19 (เวลาไทย) สำหรับระบบคอนโซลค่ะ

เราตั้งตารอเผยรายละเอียดของภาคเสริมที่เราทำกันอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม