เราจะเริ่มกิจกรรมคัดเลือกนักแข่ง ExileCon ครั้งที่สองในอีก 30 นาทีข้างหน้าและคุณสามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้แล้ว ผู้ชนะกิจกรรมนี้จะได้เข้าแข่งขันในการแข่งขันรอบสุดท้ายในงาน ExileCon พร้อมกับ imexile ผู้ชนะกิจกรรมคัดเลือกรอบที่แล้วนะคะ! หากคุณไม่สามารถร่วมกิจกรรมได้ในวันนี้ คุณยังมีโอกาสอยู่ค่ะ! เราจะจัดกิจกรรมคัดเลือกนักแข่งอีก 2 ครั้งใน 2 สัปดาห์ข้างหน้าทุกวันศุกร์เวลา 4:00 น. คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมและของรางวัลได้ในประกาศนี้นะคะ

เราขอแจ้งว่าถึงแม้ว่ากิจกรรมนี้จะมี Seed (ค่าตั้งต้นของการสุ่มค่า) ที่ตายตัว แต่เมื่อไอนาร์เกิดขึ้นแบบสุ่มขึ้นมาในด่าน เขาอาจทำให้เค้าโครงของด่านบางส่วนเปลี่ยนแปลงไปเล็กน้อย แต่ส่วนอื่นๆ ของด่านจะมีลักษณะเหมือนเดิมค่ะ

คุณสามารถรับชมการแข่งขัน Path of Exile ที่ดุเดือดในงานถ่ายทอดสดอย่างเป็นทางการของเราที่ twitch.tv/pathofexile ได้แล้วค่ะ! กิจกรรมนี้จะมีการพากย์โดย ZiggyD กับ RaizQT ดังนั้นงานนี้การันตีความฮาแน่นอนค่ะ

หากคุณพลาดกิจกรรมที่แล้วแล้วอยากรับชม imexile ชิงอันดับหนึ่งไปในเวลาที่ใกล้กับที่สองเพียง 25 วินาทีหลังจากที่รับมือกับความพลาดพลั้งเล็กน้อย คุณสามารถรับชม วิดีโอนี้ได้ค่ะ

ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม