ซื้อแพคในเวปขึ้นแบบนี้ทำไงครับจ่ายเงินไม่ได้

ซื้อแพคในเวปขึ้นแบบนี้ทำไงครับจ่ายเงินไม่ได้

3032: ขออภัย ไม่สามารถดำเนินการชำระเงินได้ในขณะนี้ กรุณาลองใหม่ภายหลังหรือติดต่อฝ่ายบริการลูกค้าของ Xsolla
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 5 ต.ค. 2023 02:33:23
สวัสดีครับ! ผมเสียใจจริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น! กรุณาส่งอีเมลหาเราที่ support@grindinggear.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบปัญหาที่เกิดขึ้นนะครับ
Need help with anything? Feel free to contact us via support@grindinggear.com :)

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม