ตอนนี้ไม่เหมาะกับคนใจเสาะเลยนะ วันนี้ Suzu520 นำหนอนมากมายมาพร้อมกับระเบิดน้ำแข็งเข้ามาร่วมรายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ค่ะ เชิญชมกันได้นะคะ!

คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมจากบิลด์ของ Suzu520 ได้ในไกด์เว็บบอร์ดของเขาค่ะ

หากคุณอยากให้บิลด์ของคุณได้เฉิดฉายในรายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ อย่าลืมนำบิลด์ของคุณไปโพสต์ในเว็บบอร์ดย่อย “อาชีพ และ บิลด์” ซึ่งคุณสามารถเข้าได้จากหน้าหลักของเว็บบอร์ดของเรา หรือนำไกด์วิดีโอไปลงใน YouTube ก็ได้เช่นกันค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม