ชุมชนผู้เล่นสร้างสรรค์ผลงานล้ำเลิศให้เราได้ทึ่งกันมาตลอดค่ะ! วันนี้เรารวบรวมผลงานเกี่ยวกับบททดสอบแห่งบรรพชนมาแชร์ให้คุณได้รับชมกันนะคะ! เชิญชมผลงานเหล่านี้กันได้ทางด้านล่างค่ะ!

อีเคยาโฮ (Ikiaho) ผลงานโดย MalevolentPapaya จาก Reddit

เฮ้ นาวาลีกลับมาแล้ว! (Hey, Navali is back!) ผลงานโดย Conqista จาก Reddit

คาฮูทูโรอะ (Kahuturoa) ผลงานโดย HorustheAltruist จาก Twitter

ภาพวาดคอมม์ (Kaom Drawing) ผลงานโดย TheHitcher_Twitch จาก Reddit

แฟนอาร์ต (Fan Art) ผลงานโดย Ninemoon1993 จาก Reddit

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม