November 2023 Events FAQ

สำหรับข่าววันนี้ เราขอตอบคำถามที่หลายๆ คนถามเข้ามาเกี่ยวกับกิจกรรมเดือนพฤศจิกายนที่จะเริ่มขึ้นในสัปดาห์หน้าค่ะ

ผมมาเล่น Path of Exile ได้ไม่นาน ไม่ทราบว่ากิจกรรมเหล่านี้เป็นยังไงเหรอครับ?

ทำไมกิจกรรมเหล่านี้ถึงไม่มีรูปแบบ Hardcore หรือ Solo Self-Found (SSF) ครับ?

ตารางพาสซีฟที่ยุ่งเหยิงมีลักษณะเหมือนกิจกรรมที่แล้วไหม?

ผมจะใช้ลายสักไปกับพาสซีฟในกิจกรรมพาสซีฟยุ่งเหยิงได้ไหมครับ?

เราจะมีม็อดสัมผัสทวยเทพแบบเก่าจากสมัยลีก Kalandra ไหมครับ?

ในเมื่อมีม็อด ‘‘คุณสูญเสียประสบการณ์ 5x เมื่อตาย’’ แล้ว คุณจะเสียค่าประสบการณ์เมื่อไหร่ตอนตายครับ?

ในเมื่อกิจกรรมหวนคืนฟื้นอดีตไม่เป็นโมฆะ แผ่นหินสะท้อนจะถูกย้ายเข้าไปยังลีกต้นทางเมื่อสิ้นสุดกิจกรรมไหมครับ?

เราใช้เครื่องผสมไปกับไอเทมที่ถูกสะท้อนได้ไหมครับ?

คุณสามารถเก็บความสำเร็จ ‘‘ออกจากประตู’’ จากกิจกรรมเหล่านี้ได้ไหมครับ?

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม