วันนี้เป็นวันฮาโลวีนแล้วค่ะ ได้เวลาแต่งชุดสยดสยองให้กับเอ็กไซล์ของคุณแล้ว หากคุณยังคิดไม่ออกว่าจะแต่งชุดอะไร เรารวบรวมชุดแฟชั่นสยองๆ มาให้ดูเป็นแรงบันดาลใจในวิดีโอทางด้านล่างนี้นะคะ!

ชุดต่อไปนี้ประกอบด้วยสินค้าแฟชั่นเทศกาลฮาโลวีนอยู่ 1 ชิ้น โดยสินค้าแฟชั่นเทศกาลฮาโลวีนจะวางจำหน่ายจนถึงวันศุกร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ) หลังจากนั้นสินค้าแฟชั่นเหล่านี้จะออกจากร้านค้าจนกว่ามันจะกลับมาหลอกหลอนกันใหม่ในร้านค้าในเทศกาลฮาโลวีนครั้งหน้าค่ะ!

นี่เป็นรายการสินค้าแฟชั่นที่ใช้โดยนายแบบนางแบบสวยสยองของเรานะคะ:

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม