เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคแฟชั่นจากกล่องปริศนา Crucible ในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ลองดูรายการสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้นะคะ

เลือกไม่ถูกเหรอคะ? ลองดูเอฟเฟคแฟชั่นจากวิดีโอทางด้านล่างได้เลยค่ะ

งานลดราคานี้จะดำเนินไปจนถึงวันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2023 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

อย่าลืมนะคะว่ากิจกรรมเดือนพฤศจิกายนของ Path of Exile จะเริ่มขึ้นในสุดสัปดาห์นี้ โดยเริ่มจากกิจกรรมพาสซีฟยุ่งเหยิงในวันที่ 4 พฤศจิกายน 4:00 น. ตามเวลาไทย ซึ่งตรงกับวันศุกร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2023 เวลา 17:00 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ! โดยกิจกรรมนี้จะเริ่มเปิดให้สร้างตัวละคร 30 นาทีก่อนที่จะเริ่มกิจกรรมค่ะ

ลองอ่านข้อมูลกิจกรรมและของรางวัลกันได้ในข่าวประกาศตัวเต็มนะคะ

หากคุณต้องการช่องตัวละครเพิ่มเติมสำหรับกิจกรรมนี้ อย่าพลาดงานลดราคาเพิ่มช่องตัวละครค่ะ!

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกคนโชคดีกันถ้วนหน้านะคะ! หากคุณไม่สามารถร่วมกิจกรรมนี้ได้ อย่าลืมติดตามบรรยากาศความเร้าใจกันได้ใน Twitch นะคะ! ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม