แม้ว่างานประกวดที่ซ่อนบททดสอบแห่งบรรพชนจะจบลงอย่างน่าตื่นเต้นไปในไม่กี่สัปดาห์ที่ผ่านมา แต่ชุมชนผู้เล่นของเราก็ยังสร้างสรรค์ที่ซ่อนอันน่าทึ่งมาอย่างไม่หยุดไม่หย่อนเลยค่ะ! มาดูที่ซ่อนใหม่ๆ ที่เราชื่นชอบกันได้ในวิดีโอด้านล่างนี้นะคะ

วิดีโอนี้ประกอบด้วยที่ซ่อนดังต่อไปนี้ ((พร้อมไฟล์ .hideout ให้ดาวน์โหลดในกระทู้)):

หากคุณต้องการแบ่งปันผลงานที่ซ่อนของคุณหรือดูที่ซ่อนอื่นๆ อีกมากมายจากชุมชนผู้เล่น ลองดูที่เว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานที่ซ่อน (ภาษาอังกฤษ) ของเรากันได้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม