โจนาธาน โรเจอร์สและมาร์ค โรเบิร์ตส์ ผู้กำกับเกมทั้งสองของเราจับเข่าคุยกับ Ghazzy และ DarthMicrotransaction เรื่อง Path of Exile 2 ในพอดแคสต์ Tavern Talk เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา หากคุณไม่ได้รับชมตอนที่ถ่ายทอดสดการสัมภาษณ์นี้ มาดูย้อนหลังกันได้ในวิดีโอด้านล่างนี้นะคะ!

นอกจากนี้ Kripparrian เพิ่งสัมภาษณ์โจนาธานไปเมื่อไม่นานนี้ค่ะ กลับไปดูกันได้นะคะ

หากคุณมีคำถามคาใจเกี่ยวกับ Path of Exile 2 ลองมาถามกันได้ใน Subreddit ของ Path of Exile 2 ค่ะ โจนาธานคอยจับตาดู Subreddit นั้นอย่างใกล้ชิดและตอบคำถามไปหลายต่อหลายคำถามแล้ว อย่าลืมไปดูกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม