โจนาธาน โรเจอร์ส ผู้กำกับเกม และรอรี่ แร็คแฮม นักออกแบบเกม จะมาร่วมการสัมภาษณ์โดย ZiggyD, RaizQT และ Nugiyen เพื่อตอบคำถามคาใจเกี่ยวกับ Path of Exile 2 ในวันพรุ่งนี้ค่ะ!

มาร่วมกับเรากันสดๆ ได้ในแชนแนล Twitch ของ ZiggyD นะคะ รายการนี้จะเริ่มในวันที่ 9 มกราคม 4:00 น. ตามเวลาไทยหรือวันอังคารที่ 9 มกราคม 2024 เวลา 16:00 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณค่ะ

หากคุณมาไม่ทัน ไม่เป็นไรค่ะ โจนาธานและทีมชุมชนผู้เล่นของเราคอยจับตาดู Subreddit ของ Path of Exile 2 อย่างต่อเนื่อง เชิญโพสต์คำถามในนั้นได้นะคะ

เราจับเข่าคุยกับ Kripparrian และพอดแคสต์ Tavern Talk มาแล้ว กลับไปดูกันได้ค่ะ

ไว้เจอกันในรายการนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม