เราจัดมหกรรมลดราคาสินค้าแฟชั่นอาวุธและโล่ในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ ได้เวลาที่คุณจะฟาดฟันศัตรูหรือป้องกันตัวอย่างมีสไตล์แล้ว! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2024 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

ฝ่าฟันผ่านความมืดมิดในป่าวิเศษวิริเดียนไปด้วยอาวุธ Darkprism และเอฟเฟคอาวุธ Darkprism แล้วแต่งตัวให้เข้ากันด้วยชุดเกราะเซ็ตผู้บังเกิดคำสาปจากบัตรผ่านคลังของคิรัคประจำลีกนี้เพื่อแสดงอำนาจเหนือโรคต้องสาป

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม