ช่วงสุดสัปดาห์นี้เรามีงานลดราคาสินค้าแฟชั่นยอดนิยมของ Path of Exile ค่ะ! งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2024 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ) ลองดูงานลดราคากันได้นะคะ

หากคุณกำลังมองหาชุดใหม่ ลองแสดงความอ่อนโยนออกมาด้วยการเป็น Celestial Necrolord ที่เป็นทาสแมวดูค่ะ! เราได้ลุคนี้จากการใช้ไม้พลอง Celestial, เอฟเฟคตัวละคร Celestial, เอฟเฟคฉีกวิญญาณ Celestial Cat และชุดเกราะเซ็ต Celestial Necrolord ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม